Mô tả
Đèn trang trí cầu thang Hella Marine
Công nghệ đèn LED ko bóng đèn, không cần bảo trì, bền bỉ bảo hành 5 năm.
Dải điện áp từ 12V-24V DC dễ dàng sử dụng.
Công suất tiêu thụ điện cực thấp.
Kín nước hoàn toàn IP67.
| Vật liệu | Nhựa hoặc thép không gỉ |
| Loại ánh sáng | Trắng, Vàng Ấm |
| Dây điện | 0.1m đấu sẵn |
| Điện áp | 12-24V |
| Công suất | 0.5W |
| Chuẩn chống nước | IP67 kín nước hoàn toàn |
| Khối lượng | 90G |
| Chứng chỉ | CE |











