Mô tả
Đèn hầm máy Dura LED 12
Công nghệ đèn LED ko bóng đèn, không cần bảo trì, bền bỉ bảo hành 5 năm.
Dải điện áp từ 12V-24V DC dễ dàng sử dụng.
Công suất tiêu thụ điện cực thấp.
Kín nước hoàn toàn IP67.
| Vật liệu | Nhựa |
| Độ sáng | 420 Lumen |
| Loại ánh sáng | Trắng (5000K) |
| Dây điện | 0.5 m đấu sẵn |
| Điện áp | 12-24V |
| Công suất | <2.5W |
| Chuẩn chống nước | IP67 kín nước hoàn toàn |
| Khối lượng | 115G |
| Chứng chỉ | CE, ISO 8846 chống tia điện |












