Mô tả
| Engine | VD4.120 |
| Công suất tối đa | 90 KW (122HP) |
| Vòng quay tối đa | 2400 |
| Vòng quay máy idle | 800 |
| Moment xoắn tối đa | 449 Nm @1600RPM |
| Đường kính x hành trình | 101 mm x 126 mm |
| Dung tích | 4040 CC |
| Số xy lanh | 4 |
| Tỉ số nén | 18:1 |
| Hút khí | Turbo-charged |
| Máy phát |
12V – 160 Amps 24V – 60 Amps |
| Làm mát | Nước gián tiếp |
| Trọng lượng | 532 Kg |
| Kích thước | 1175x699x884mm |
| Tiêu thụ nhiên liệu | 235 g/KW.h |
| Góc lắp máy tối đa | 15 |
| Cao độ bơm dầu tối đa | 1.5m |
| Bảng táp lô | MPA34CANBS2 |
| Chân máy | LMX140 |
| Chứng chỉ | EMR3 |
| Hộp số | ZF45 2.2/2,51/3.1 |
| ZF45A 1.26/1.51/2.03/2.44 | |
| ZF63IV 1.29/1.56/1.99/2.47 | |





