BÌNH ẮC QUY EXIDE EQUIPMENT AGM EQ1000
Liên hệ
Exide là thương hiệu nổi tiếng với các dòng ắc quy chất lượng cao và có chứng chỉ DNV cho hàng hải
Mô tả
Exide là một thương hiệu sản xuất bình ắc quy hàng đầu thế giới cho xe hơi và tàu thuyền, có trụ sở tại Mỹ và hệ thống nhà máy sản xuất và phân phối toàn thế giới.
Các ưu điểm nổi bật của bình ắc quy Exide:
– 100% sản xuất tại châu Âu.
– Có chứng nhận đăng kiểm DNV, chuyên dùng cho hàng hải.
– Hoàn toàn không cần bảo dưỡng.
– Đầy đủ các size cho tàu: 100Ah, 140Ah, 180Ah, 240Ah,…

|
Mã sản phẩm
|
EQ1000 |
| Công nghệ | AGM |
| Điện áp | 12V |
| Dung lượng | 120 Ah |
| CCA | 1000 A |
| Chiều dài | 286 mm |
| Chiều rộng | 269 mm |
| Chiều cao | 230 mm |
| Kích thước hộp | D07 |
| Tính phân cực | ETN 2 |
| Loại cọc | EN taper post |
| Cố định pin | B0 |
| Trọng lượng | 40 kg |










